Omokúnrin kékeré kan ní won ti mó’ lé ní àgó olópàá látàrí ìbèrù tí ó ní fún àwon olópàá.
Gégé bí ìròyìn se so, omokùnrin odún métàlá, tí ó sí jé olórí okúnrin ilé-èkó won, ni ó n pon omi lówó nínú kànga ní iwájú ilé won, nígbà tí ó rí àwon oní jàgídíjàgan ní Itafaji, ní ìpínlè Eko .
Bàkan náà, látàrí ìbèrù tí ó ní fún àwon olópàá ló mu féré ge nígbà tí ó rí won, èyí sìni èsè rè tí won fi mu láti tì mólé.
Gégé bí won se so, won ní ó wà lára àwon oní jàgídí jàgan tí ó sá lo, gbogbo wàhálà àwon ará àdúgbò ló sì jásí asán láti jékí won fi sílè, báyìí ni won se mú omo yí àti ìyá rè lo.
One comment
Pingback: Omokùnrin odún métàlá (13) ni àwon olópàá ti mú látàrí ìbèrú tí ó ní sí won. – Naija Curator