Home / Art / Àṣà Oòduà / E pade awon ore yin nibi
ore

E pade awon ore yin nibi

Orisiirisii ona ati idi pataki ni awon eniyan fi n yan ore tuntun. Awon kan fe alajoso, awon kan fe alabaro, awon kan si n fe eni ti won yoo jo maa takuroso lasan. Eyiowu ko je, ore dun ti a ba fi ife otito ati ododo ba ara wa lopo.
Die lara awon ti won fi nomba won ranse ni yii lati yan ore tuntun. Eyin naa le kan si won lori WHATSAPP pelu awon nomba isale yii.

Debby 08163275837

Motunrayo 08027975867

Morufat 08060818444

Topsy 08096603271

Christy 08133247364

Bashirat 08162746096

Kola +27847142511

Olalekan +353-871418831

Joseph +22996092869

Samson +2208020567889

Abidemi +225 44656976

Olayide +225 55539999

Comfort 08094659214

Yetunde 08062172889

Folashayo 08133194463

Abidemi +225 44656976

Samson +2208020567889

Olabisi 08023994620

Olaitan 08036567503,08187631230

Bisola 08136642246

Dasola 07064899468

Olayemi Oniroyin, emi naa an fe ore tuntun. Sugbon ore bi Dasuki lemi n fe, ore ti o gbe owo tabua fun mi ki n ma fi ba ise Oluwa lo. Ti o ba je wi pe eyin ni Dasuki ti mo n wa, Nomba temi naa ni yii : 0803 239 4964

Send Money To Nigeria Free

About admin

x

Check Also

A list of prepared Yoruba numbers (Onka ede Yoruba 1 – 10,000)

A list of prepared Yoruba numbers (Onka ede Yoruba 1 – 10,000)

To understand the Yoruba language, common vocabulary is among the important sections. Common Vocabulary contains common words that individuals can use within daily life. Numbers are one section of common words found in daily life. If you’re interested to master Yoruba numbers, this post can help you to master all numbers in the Yoruba language using their pronunciation in English. Yoruba numbers are found in day-to-day life, so it’s essential to master Yoruba numbers. The below table provides the translation ...