Home / Art / Àṣà Oòduà / E pade awon ore yin nibi
ore

E pade awon ore yin nibi

Orisiirisii ona ati idi pataki ni awon eniyan fi n yan ore tuntun. Awon kan fe alajoso, awon kan fe alabaro, awon kan si n fe eni ti won yoo jo maa takuroso lasan. Eyiowu ko je, ore dun ti a ba fi ife otito ati ododo ba ara wa lopo.
Die lara awon ti won fi nomba won ranse ni yii lati yan ore tuntun. Eyin naa le kan si won lori WHATSAPP pelu awon nomba isale yii.

Debby 08163275837

Motunrayo 08027975867

Morufat 08060818444

Topsy 08096603271

Christy 08133247364

Bashirat 08162746096

Kola +27847142511

Olalekan +353-871418831

Joseph +22996092869

Samson +2208020567889

Abidemi +225 44656976

Olayide +225 55539999

Comfort 08094659214

Yetunde 08062172889

Folashayo 08133194463

Abidemi +225 44656976

Samson +2208020567889

Olabisi 08023994620

Olaitan 08036567503,08187631230

Bisola 08136642246

Dasola 07064899468

Olayemi Oniroyin, emi naa an fe ore tuntun. Sugbon ore bi Dasuki lemi n fe, ore ti o gbe owo tabua fun mi ki n ma fi ba ise Oluwa lo. Ti o ba je wi pe eyin ni Dasuki ti mo n wa, Nomba temi naa ni yii : 0803 239 4964

Send Money To Nigeria Free

About admin

x

Check Also

Deborah Samuel

Why are Nigerian celebrities keeping quiet over Deborah Samuel’s gruesome murder

I remember when George Floyd was killed in America by white police officers, Nigerians protested in Abuja and Lagos. I’m not saying that was bad though, he was a black man like me. But here is my grouse, Africans, and Nigerians, in particular, are always quick to show support when something happens elsewhere, but they will not do anything when it comes to fellow Nigerians. By now, there should be massive protests across the country demanding justice, but none of ...